Đất mặt tiền Hoàng Hữu Nam, Thủ Đức 187m² giá 24 tỷ - Tiềm năng kinh doanh lớn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Hoàng Hữu Nam, Thủ Đức 187m² giá 24 tỷ - Tiềm năng kinh doanh lớn!

24 tỷ
187 m² - 128 triệu/m²

Phường Tăng Nhơn Phú B, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
187 m²

Chính chủ cần bán gấp thửa đất mặt tiền đường Hoàng Hữu Nam, phường Tăng Nhơn Phú, thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh. Với diện tích 187m², thửa đất có hình dạng vuông vức, ngang 6m, nở hậu 6,1m, hướng chính Đông cực kỳ mát mẻ, rất thích hợp để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 187m²
  • Bố trí: 1 hầm + trệt + lửng + 4 lầu + sân thượng
  • Đặc điểm: Đất full thổ cư, lộ giới đường 30m, vị trí đắc địa, tiềm năng phát triển lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu công nghệ cao, thuận tiện cho việc mở rộng kinh doanh
  • Cách Bến xe miền Đông mới chỉ 5 phút di chuyển
  • Liên kết giao thông thuận lợi với đường Lê Văn Việt
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, siêu thị lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24 tỷ

Phù hợp với ai:

Thửa đất lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nhân muốn tìm kiếm địa điểm kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở chất lượng tại khu vực phát triển nhanh chóng của thành phố Thủ Đức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!