Đất mặt tiền Hòa Minh, Đà Nẵng 108,5m² giá 7 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Hòa Minh, Đà Nẵng 108,5m² giá 7 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

7 tỷ
108 m² - 65 triệu/m²

Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
108 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất mặt tiền Hòa Minh, Đà Nẵng! Với diện tích 108,5m² và chiều ngang 5m, lô đất này phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc căn hộ cho thuê. Hướng Đông Bắc, tạo điều kiện cho không gian sống thông thoáng và mát mẻ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108,5m²
  • Bố trí: Ngang 5m
  • Đặc điểm: Khu dân trí cao, mặt tiền rộng, gần biển, chợ, trường học và siêu thị.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho các hoạt động nghỉ dưỡng.
  • Gần chợ Hòa Minh, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Các trường học chất lượng, phù hợp cho gia đình có con nhỏ.
  • Siêu thị lớn chỉ cách vài phút lái xe.
  • Công viên gần đó, không gian xanh mát cho cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực dân trí cao, gần gũi với thiên nhiên và các tiện ích sống.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.