3 ảnh
Đã copy mã tin!
Đất mặt tiền Hồ Tùng Mậu, Đà Nẵng 98,5m² giá 7,1 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!
7.1 tỷ
98 m² - 72 triệu/m²
Phường Hòa Khánh Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
98 m²
Đầu tư ngay vào lô đất mặt tiền Hồ Tùng Mậu với giá cả hợp lý, vị trí đắc địa, sẵn sàng cho mọi nhu cầu phát triển!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 98,5m², ngang 5m
- Bố trí: Nở hậu thoáng đãng
- Đặc điểm: Hướng Đông Nam mát mẻ, gần các trục đường chính
Tiện ích xung quanh:
- Cách siêu thị Mega chỉ 200m, thuận tiện cho việc mua sắm
- Chỉ 1km đến bãi biển, tận hưởng không khí trong lành
- Đối diện công viên cây xanh rộng 3 hecta, không gian sống lý tưởng
- Gần trung tâm hành chính Hòa Khánh, thuận lợi cho các công việc hành chính
- Đường rộng 10,5m, vỉa hè mỗi bên 5,7m, dễ dàng di chuyển
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 7,1 tỷ VND, có thương lượng
Phù hợp với ai:
Lô đất này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn đầu tư sinh lời, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh trong khu vực phát triển nhanh chóng.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này!