Đất mặt tiền Hồ Học Lãm, An Lạc, Bình Tân 1117,5m² giá 60 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Hồ Học Lãm, An Lạc, Bình Tân 1117,5m² giá 60 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

60 tỷ
1117 m² - 54 triệu/m²

Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1117 m²

Chuyên gia đầu tư không thể bỏ qua lô đất mặt tiền đường Hồ Học Lãm, phường An Lạc, quận Bình Tân. Với diện tích rộng lên đến 1117,5m², trong đó 996,5m² là đất thổ cư, đây là cơ hội lý tưởng để xây dựng dự án kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Giá bán chỉ 60 tỷ VND và có thể thương lượng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1117,5m²
  • Bố trí: Kích thước 10m x 112m
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Hồ Học Lãm, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ An Lạc, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT An Lạc khoảng 1km, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Tiếp giáp với nhiều tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần khu công nghiệp Vĩnh Lộc, nơi có nhiều cơ hội việc làm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 60 tỷ VND (có bớt)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một cơ hội sinh lời hoặc những ai muốn xây dựng một ngôi nhà lý tưởng tại khu vực phát triển của quận Bình Tân.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!