Đất mặt tiền đường Vĩnh Lộc, Bình Chánh 600m² giá 37 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Vĩnh Lộc, Bình Chánh 600m² giá 37 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

37 tỷ
600 m² - 62 triệu/m²

Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
600 m²

Cơ hội đầu tư lý tưởng với diện tích 600m² đất thổ cư mặt tiền đường Vĩnh Lộc, quận Bình Chánh. Đây là vị trí thuận lợi, không chỉ phù hợp để ở mà còn lý tưởng cho các doanh nghiệp thuê văn phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 600m² (15m x 40m)
  • Bố trí: Có thể tách được 3 sổ hồng
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, phù hợp xây dựng văn phòng và cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và các dịch vụ cơ bản
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Phù hợp cho việc kinh doanh với lượng khách hàng tiềm năng cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nghiệp đang tìm kiếm vị trí đắc địa để phát triển hoặc cho thuê văn phòng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!