Đất mặt tiền đường Trần Phú Vũng Tàu 65.5m² giá 13 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Trần Phú Vũng Tàu 65.5m² giá 13 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

13 tỷ
65.5 m² - 198 triệu/m²

Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
65.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất vàng mặt tiền đường Trần Phú, Vũng Tàu! Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở gần biển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65.5m²
  • Bố trí: Chiều rộng mặt đường 7.1m, chiều rộng mặt biển 9m, trong đó có 60m thổ cư
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Trần Phú, gần biển, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Vũng Tàu vài phút đi bộ
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng trên đường Trần Phú
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu du lịch và điểm tham quan trong thành phố
  • Gần trường học và chợ, thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời, hoặc gia đình muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước gần biển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt vời này!