Đất mặt tiền đường Trần Phú, Hòa Thành 213m² giá 22.232 tỷ - Cơ hội đầu tư tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Trần Phú, Hòa Thành 213m² giá 22.232 tỷ - Cơ hội đầu tư tốt!

22.232 tỷ
213 m² - 104 triệu/m²

Phường Long Thành Trung, Thị xã Hòa Thành, Tỉnh Tây Ninh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
213 m²

Cơ hội sở hữu đất mặt tiền đường Trần Phú, thuộc Phường Long Thành Trung, Thị xã Hòa Thành, Tỉnh Tây Ninh. Đây là vị trí đắc địa với nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 213m²
  • Bố trí: Đất có chiều rộng 4.10m và chiều dài 52m, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
  • Đặc điểm: Đất nằm trên mặt tiền đường, thuận lợi cho việc đi lại và phát triển kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần huyện đội Hòa Thành, thuận tiện cho các hoạt động hành chính.
  • Cách chợ Hòa Thành chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng hóa.
  • Gần các trường học và cơ sở giáo dục, thuận tiện cho gia đình có con em đi học.
  • Thuận lợi di chuyển đến các khu vực lân cận như thị xã Trảng Bàng và Thành phố Tây Ninh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.232 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng nhà ở với vị trí thuận lợi, gần trung tâm và nhiều tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem đất!