Đất mặt tiền đường Trần Phú, Đak Đoa 6m² giá 1.41 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Trần Phú, Đak Đoa 6m² giá 1.41 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

1.41 tỷ
6 m² - 235 triệu/m²

Đăk Đoa, Gia Lai

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
6 m²

Khám phá cơ hội sở hữu mảnh đất mặt tiền đường Trần Phú, Đak Đoa với diện tích 6m², lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời. Với giá bán chỉ 1.41 tỷ VND, đây là lựa chọn không thể bỏ lỡ cho những nhà đầu tư thông minh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 6m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, pháp lý minh bạch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đak Đoa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Không gian sống yên tĩnh, trong lành, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.41 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài hoặc tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Đak Đoa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem đất ngay hôm nay! Chúng tôi cung cấp dịch vụ tư vấn pháp lý miễn phí và hỗ trợ ký gửi nhà đất đảm bảo quyền lợi cho bạn.