Đất mặt tiền đường Số Tân Quy Quận 7 diện tích 137m² giá 28.5 tỷ - Đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Số Tân Quy Quận 7 diện tích 137m² giá 28.5 tỷ - Đầu tư lý tưởng!

28.5 tỷ
137 m² - 208 triệu/m²

Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
137 m²

Cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở tại khu vực Quận 7. Đất mặt tiền đường Số Tân Quy với diện tích 137m² (8.5 x 18m), hướng Nam, sổ hồng riêng, rất phù hợp cho những gia đình mong muốn sinh sống trong khu dân cư hiện hữu, đồng bộ và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 137m²
  • Bố trí: 8.5m x 18m
  • Đặc điểm: Hướng Nam, vị trí đẹp, khu dân cư sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Quy chỉ 300m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Trường Tiểu học Tân Quy 500m, lý tưởng cho con em đi học
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến khu đô thị Phú Mỹ Hưng
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Crescent Mall và Lotte Mart
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28.5 tỷ (có bớt lộc)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn sở hữu đất mặt tiền tại khu vực phát triển, hoặc những gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm trong khu dân cư an ninh, đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và cập nhật thông tin mới nhất về sản phẩm tại Quận 7 - Nhà Bè.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội