Đất mặt tiền đường Số Tân Quy quận 7 72m² giá 12.9 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Số Tân Quy quận 7 72m² giá 12.9 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

12.9 tỷ
72 m² - 179 triệu/m²

Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
72 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hiếm có tại quận 7 - Đất mặt tiền đường Số Tân Quy, khu vực sôi động và phát triển mạnh mẽ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m² (4 x 18m)
  • Bố trí: Đất trống, thuận tiện cho việc xây dựng mới
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc văn phòng công ty, giấy phép xây dựng tặng kèm, có sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Crescent Mall chỉ 1km, thuận tiện cho mua sắm
  • Cách trường học quốc tế 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Giao thông thuận lợi với đường lớn và hệ thống Metro trong tương lai gần
  • Cách bệnh viện FV 1.5km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cư dân
  • Nhà hàng, quán cà phê sầm uất quanh khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.9 tỷ (có bớt lộc)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng nhà ở hoặc văn phòng kinh doanh, đặc biệt là các nhà đầu tư bất động sản muốn khai thác tiềm năng của khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Kết bạn với chúng tôi để cập nhật thông tin đầy đủ về sản phẩm đang bán tại quận 7 và Nhà Bè.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội