Đất mặt tiền đường số phường Tân Quy Quận 7, 1100m² giá 220 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường số phường Tân Quy Quận 7, 1100m² giá 220 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

219.99 tỷ
1100 m² - 200 triệu/m²

Tân Quy, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1100 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư vàng tại phường Tân Quy, Quận 7! Đây là một lô đất mặt tiền đường số đẹp, lý tưởng cho việc xây dựng các công trình cao tầng như khách sạn, căn hộ dịch vụ hay văn phòng cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1100m²
  • Bố trí: Đất nở hậu, phù hợp cho nhiều mô hình xây dựng
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm quận 7, xây dựng tối đa 7 tầng, thuận tiện cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách khu trung tâm thương mại Crescent Mall chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần các trường học quốc tế như Trường Quốc tế Mỹ (AIS)
  • Tiện ích y tế với Bệnh viện FV và Bệnh viện Quận 7 trong bán kính 1km
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường chính và gần trạm Metro
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ với nhiều dự án mới, hứa hẹn giá trị gia tăng trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 220 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn phát triển dự án bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ nhất TP.HCM.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp!