Đất mặt tiền đường Số 51, P. An Phú, 104.4m² giá 28.3 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Số 51, P. An Phú, 104.4m² giá 28.3 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

28.3 tỷ
104.4 m² - 271 triệu/m²

An Phú, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
104.4 m²

Chắc chắn rằng bạn không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt đẹp tại mặt tiền đường Số 51, Phường An Phú, Quận 2. Đây là vị trí lý tưởng để đầu tư cho tương lai, với nhiều tiềm năng phát triển trong khu vực.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 104.4m² (5.8 x 18m)
  • Bố trí: Đất trống, sẵn sàng xây dựng
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, pháp lý sổ hồng chính chủ (đang sang tên đợi sổ)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Landmark 81 chỉ 15 phút di chuyển
  • Gần các khu vực văn phòng, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những nhà đầu tư bất động sản muốn tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng nhà phố, biệt thự hoặc đất dự án. Đây cũng là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại TP. Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội quý giá này. Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc tìm kiếm bất động sản phù hợp nhất!