Đất mặt tiền đường Quản Lộ Phụng Hiệp 733m² giá 73.3 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Quản Lộ Phụng Hiệp 733m² giá 73.3 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

73.3 tỷ
733 m² - 100 triệu/m²

Huyện Phụng Hiệp, Tỉnh Hậu Giang

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
733 m²

Cơ hội sở hữu mảnh đất mặt tiền đường Quản Lộ Phụng Hiệp, vị trí đắc địa gần cầu Cả Phùng, rất thích hợp cho việc kinh doanh và buôn bán. Với diện tích lên đến 733 m² (ngang 20m × dài 37m đã trừ lộ giới), mảnh đất này hứa hẹn sẽ mang lại nhiều tiềm năng phát triển cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 733 m²
  • Bố trí: Ngang 20m × Dài 37m (đã trừ lộ giới)
  • Đặc điểm: Đất chính chủ, mặt tiền đường Quản Lộ Phụng Hiệp rộng 27m, thuận tiện cho các hoạt động kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Cả Phùng, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Tiếp giáp với các khu dân cư đông đúc, phát triển
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện
  • Dễ dàng tiếp cận giao thông công cộng và hệ thống đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 73.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư vào bất động sản hoặc phát triển kinh doanh trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế!