Đất mặt tiền đường Quán Khái 8, Ngũ Hành Sơn 68m² giá 4.19 tỷ - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Quán Khái 8, Ngũ Hành Sơn 68m² giá 4.19 tỷ - Kinh doanh đắc địa!

4.19 tỷ
68 m² - 62 triệu/m²

Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
68 m²

Chính chủ cần bán gấp đất mặt tiền đường Quán Khái 8 thuộc phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa hoặc nơi an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: Đất vuông vức, mặt tiền rộng rãi
  • Đặc điểm: Đường rộng 5.5m, vỉa hè 3m, thuận tiện cho việc kinh doanh, cho thuê hoặc xây dựng nhà ở

Tiện ích xung quanh:

  • Sát chợ, khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc sinh sống và buôn bán
  • Gần biển, chỉ mất vài phút di chuyển đến các bãi tắm nổi tiếng
  • Đường trục Non Nước – Trường Sa, kết nối dễ dàng đến các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, siêu thị và các dịch vụ cần thiết khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.19 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất rất phù hợp cho những nhà đầu tư, kinh doanh hoặc gia đình muốn tìm một nơi an cư lý tưởng trong khu vực phát triển mạnh mẽ của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!