Đất mặt tiền đường Phan Chu Trinh, Vũng Tàu 180m² giá 14.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Phan Chu Trinh, Vũng Tàu 180m² giá 14.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

14.5 tỷ
180 m² - 81 triệu/m²

2, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
180 m²

Cơ hội sở hữu đất mặt tiền đắc địa tại đường Phan Chu Trinh, phường 2, thành phố Vũng Tàu. Đây là vị trí lý tưởng dành cho việc xây dựng khách sạn hoặc homestay, mang lại tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180 m² (đất ở đô thị 120 m², đất trồng cây 60 m²)
  • Bố trí: Mặt tiền đường lớn, khu vực sầm uất
  • Đặc điểm: Khu phố đa văn hóa với nhiều người nước ngoài sinh sống, hiện đang có căn nhà C2 và dãy trọ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển Bãi Trước và Bãi Sau, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê và dịch vụ giải trí phục vụ du khách
  • Khu vực an ninh, thích hợp để ở hoặc đầu tư kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời từ bất động sản du lịch hoặc muốn xây dựng một ngôi nhà nghỉ dưỡng lý tưởng tại thành phố biển Vũng Tàu.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay chốt ngay cơ hội này để sở hữu đất mặt tiền đẹp tại Vũng Tàu. Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!