Đất mặt tiền đường Paster Nha Trang 71.4m² giá 21.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Paster Nha Trang 71.4m² giá 21.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

21.5 tỷ
71 m² - 303 triệu/m²

Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
71 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất hàng hiếm tại mặt tiền đường Paster, Nha Trang! Đây là một trong những vị trí đắc địa gần biển, phù hợp cho kinh doanh hoặc cho thuê với tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71.4m² (ngang 5.6m)
  • Bố trí: Có nhà 1 trệt 1 lầu cũ
  • Đặc điểm: Đường rộng 20m, thuận lợi cho việc kinh doanh, chỉ cách biển 500m, đi bộ chỉ 5 phút.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các nhà hàng, quán cà phê và khu vui chơi giải trí
  • Cách chợ và trung tâm mua sắm chỉ 1km
  • Thuận tiện di chuyển đến các địa điểm du lịch nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội kinh doanh sinh lời hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi nghỉ dưỡng lý tưởng gần biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để làm việc chính chủ và sở hữu lô đất tuyệt vời này.