Đất mặt tiền đường Linh Trung, Thủ Đức 218m² giá 23 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Linh Trung, Thủ Đức 218m² giá 23 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

23 tỷ
218 m² - 106 triệu/m²

Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
218 m²

Cơ hội đầu tư tuyệt vời tại vị trí đắc địa mặt tiền đường Linh Trung, khu dân cư sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh và cho thuê! Bất động sản này hiện đang cho thuê với dòng tiền ổn định 50 triệu/tháng. Đây là lựa chọn lý tưởng để xây dựng căn hộ dịch vụ (CHDV), khách sạn hoặc tòa nhà văn phòng cho công ty.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 218m² (Thổ cư: 177.92m², Ngang 6.06m)
  • Bố trí: Đất mặt tiền rộng rãi, thuận lợi cho việc xây dựng nhiều loại hình bất động sản
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, có thể thương lượng giá

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện mua sắm
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi xe
  • Giao thông thuận lợi nhờ vào hệ thống đường xá phát triển
  • Khu dân cư đông đúc, dễ dàng tìm kiếm khách hàng cho thuê
  • Gần khu vực công nghiệp lớn, phục vụ cho nhu cầu thuê văn phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất mặt tiền này rất phù hợp với những nhà đầu tư đang tìm kiếm một cơ hội sinh lời tốt, các chủ doanh nghiệp muốn xây dựng văn phòng hoặc khách sạn, và cả những người muốn tạo ra nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem nhà và làm việc trực tiếp với chủ, Ái Linh, chuyên gia bất động sản tại TP. Thủ Đức. Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ tư vấn pháp lý và đăng bộ miễn phí cho quý khách hàng. Nhận ký gửi BĐS TP. Thủ Đức.