Đất mặt tiền Đường Linh Trung 380m² giá 26 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Đường Linh Trung 380m² giá 26 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!

26 tỷ
380 m² - 68 triệu/m²

Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
380 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức! Với diện tích lên đến 380m², đất trống siêu đẹp với mặt tiền 7.2m (nở hậu 7.3m), đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn xây dựng văn phòng, building hoặc khai thác căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 380m²
  • Bố trí: Diện tích công nhận 329m², không lộ giới.
  • Đặc điểm: Giấy phép xây dựng hầm, 6 tầng + tum thang, phù hợp xây dựng đa dạng mục đích.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ga Metro khu Công Nghệ Cao, thuận tiện di chuyển.
  • Cách ĐH Hutech chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho sinh viên thuê trọ.
  • Chợ, bệnh viện và nhiều tiện ích khác trong bán kính 1km, phục vụ nhu cầu hàng ngày.
  • Trục đường chính rộng 20m, giao thông thuận lợi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác bất động sản, xây dựng văn phòng hoặc căn hộ cho thuê, đặc biệt là trong khu vực phát triển mạnh mẽ như Thủ Đức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem đất!