Đất mặt tiền đường Lê Vĩnh Huy, Hòa Cường Bắc, 50.8m² giá 5.85 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Lê Vĩnh Huy, Hòa Cường Bắc, 50.8m² giá 5.85 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

5.85 tỷ
61 m² - 96 triệu/m²

Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
61 m²

Khám phá cơ hội đầu tư vàng với lô đất mặt tiền đường Lê Vĩnh Huy, Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng! Với diện tích 50.8m², chiều ngang 6.37m và nở hậu 6.47m, lô đất này cực kỳ lý tưởng để mở spa, showroom hay văn phòng làm việc. Đặc biệt thích hợp cho việc xây dựng căn hộ cho thuê nhờ vào vị trí đắc địa và sầm uất của khu vực.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50.8m²
  • Bố trí: Ngang 6.37m – nở hậu 6.47m
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, khu dân cư đông đúc, kinh doanh buôn bán hiệu quả, đường 5M5 cao – không bao giờ ngập nước.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách công viên chỉ 15m, không gian xanh mát lý tưởng cho cư dân.
  • Bán kính 500m đầy đủ tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện và sân bay.
  • Khu vực giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các địa điểm quan trọng trong thành phố.
  • Gần các khu vực kinh doanh sầm uất, thuận lợi cho việc phát triển thương mại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.85 tỷ VND – thương lượng trực tiếp với chính chủ.

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống và làm việc lý tưởng tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam