Đất mặt tiền đường Lê Duẩn, Hà Tĩnh 248.5m² giá 13 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Lê Duẩn, Hà Tĩnh 248.5m² giá 13 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

13 tỷ
248 m² - 52 triệu/m²

Phường Hà Huy Tập, Thành phố Hà Tĩnh, Hà Tĩnh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
248 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền đường Lê Duẩn, khu quy hoạch Bầu Rạ, Hà Tĩnh. Với diện tích 248,5m², lô đất này hứa hẹn mang lại giá trị sinh lời cao trong tương lai gần.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 248,5m²
  • Bố trí: Đất 2 mặt tiền, hướng Tây Nam và Đông Bắc
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, giao thông thuận lợi, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị và trường học
  • Đường Lê Duẩn sắp thông xong, tạo điều kiện thuận lợi cho giao thông
  • Khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai
  • Đường lớn, dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc muốn xây dựng một ngôi nhà mơ ước tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và xem bìa đất!