Đất mặt tiền đường Hưng Lộc 190.9m² giá 12.4 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Hưng Lộc 190.9m² giá 12.4 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

12.4 tỷ
190 m² - 65 triệu/m²

Hưng Lộc, Vinh, Nghệ An

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
190 m²

Chắc chắn bạn không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền đường 24m Hưng Lộc, nơi giao thoa giữa trục đường chính dẫn ra dự án Eurowindow Nghĩa Phú. Với diện tích 190.9m² và mặt tiền 8m, đây là vị trí lý tưởng để kinh doanh văn phòng, xây dựng khách sạn hoặc nhà hàng ăn uống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 190.9m²
  • Bố trí: Mặt tiền 8m, đất vuông vắn
  • Đặc điểm: Đường lớn 24m, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần dự án Eurowindow Nghĩa Phú, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Cách trung tâm thành phố Vinh chỉ 10 phút di chuyển
  • Nằm trong khu vực phát triển, có nhiều dịch vụ và tiện ích xung quanh
  • Dễ dàng kết nối với các trục đường lớn, thuận tiện cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển kinh doanh trong lĩnh vực dịch vụ, nhà hàng, khách sạn hoặc văn phòng cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!