Đất mặt tiền đường Hoàng Sa, Quận Sơn Trà, 775m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Hoàng Sa, Quận Sơn Trà, 775m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

193.75 tỷ
775 m² - 250 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
775 m²

Cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền đường Hoàng Sa, nằm tại vị trí đắc địa của Quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Với diện tích lên đến 775m², đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi để đầu tư hoặc xây dựng dự án kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 775m²
  • Bố trí: Đất trống, thuận tiện cho việc xây dựng theo ý tưởng riêng
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, giao thông thuận lợi, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển Mỹ Khê - một trong những bãi biển đẹp nhất Đà Nẵng
  • Chỉ cách trung tâm thành phố khoảng 10 phút di chuyển
  • Gần nhiều nhà hàng, quán cà phê và khu vui chơi giải trí
  • Tiện lợi cho việc di chuyển với các tuyến đường lớn và hệ thống giao thông công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 193.75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn xây dựng khách sạn, resort hoặc các dự án thương mại khác tại khu vực ven biển Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem đất!