Đất mặt tiền đường Hai Bà Trưng, Đà Lạt 166m² giá 13 tỷ - Tiềm năng kinh doanh lớn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Hai Bà Trưng, Đà Lạt 166m² giá 13 tỷ - Tiềm năng kinh doanh lớn!

13 tỷ
166 m² - 78 triệu/m²

6, Đà Lạt, Lâm Đồng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
166 m²

Chúng tôi giới thiệu đến bạn một cơ hội đầu tư tuyệt vời với lô đất mặt tiền đường Hai Bà Trưng, phường 6, thành phố Đà Lạt. Với diện tích 166m² và mặt tiền rộng 6.7m, đây là vị trí lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 166m²
  • Bố trí: Mặt tiền đường lớn, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh tốt, sổ đỏ chính chủ 100%, đất xây dựng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đà Lạt, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách các trường học nổi tiếng chỉ khoảng 1km, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần các khu du lịch nổi tiếng như Hồ Xuân Hương, thu hút lượng khách lớn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với đường nhựa lớn, dễ dàng di chuyển
  • Phù hợp cho các dự án đầu tư kinh doanh, cho thuê mặt bằng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho những nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở tại vị trí đắc địa của Đà Lạt, nơi có tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem đất!