Đất Mặt tiền đường Dương Quảng Hàm Gò Vấp 208m² chỉ 49 tỷ - Cơ hội vàng cho nhà đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Mặt tiền đường Dương Quảng Hàm Gò Vấp 208m² chỉ 49 tỷ - Cơ hội vàng cho nhà đầu tư!

49 tỷ
208 m² - 236 triệu/m²

Phường 6, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
208 m²

Chính chủ cần bán gấp đất mặt tiền đường Dương Quảng Hàm, quận Gò Vấp. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa tại khu vực sầm uất nhất thành phố Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 208m² (10m x 20m)
  • Bố trí: Đất còn lại sau mở đường, khuôn viên vuông vức, 02 mặt tiền
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng 6m, phù hợp cho kinh doanh các ngành nghề như văn phòng, spa, khách sạn, karaoke.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Cao đẳng Gò Vấp, thuận tiện cho việc thu hút khách hàng trẻ tuổi
  • Cách công viên Đầm Sen 2 chỉ 1km, không gian xanh mát cho cư dân
  • Vị trí giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 49 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất mặt tiền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển kinh doanh hoặc xây dựng văn phòng, khách sạn, spa...

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TPHCM
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh