Đất mặt tiền đường Đô Đốc Lân, Hòa Xuân, Đà Nẵng 100m² giá 5.67 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường Đô Đốc Lân, Hòa Xuân, Đà Nẵng 100m² giá 5.67 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

5.67 tỷ
100 m² - 57 triệu/m²

Hòa Xuân, Hòa Vang, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
100 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Đà Nẵng! Lô đất mặt tiền đường Đô Đốc Lân, phường Hòa Xuân, với vị trí đắc địa, lý tưởng cho việc kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m² (5 × 20m)
  • Bố trí: Hướng Tây
  • Đặc điểm: Đường rộng 10,5m, nằm trong khu dân cư sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Trần Văn Dư, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Cách THPT Nguyễn Văn Thoại chỉ vài bước chân, dễ dàng di chuyển cho học sinh
  • Sát công viên hồ nước xanh mát, lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Gần UBND phường Hòa Xuân, đảm bảo an ninh và thuận tiện trong các thủ tục hành chính
  • Khu vực đông dân cư, thuận lợi cho việc mở văn phòng hoặc buôn bán lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.670 triệu VND (có bớt thêm)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân cần không gian mở văn phòng hoặc kinh doanh, cũng như các gia đình đang tìm kiếm nơi an cư lý tưởng cùng nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem đất và đặt cọc với chủ nhà.