Đất mặt tiền Dương Đình Nghệ, Đà Nẵng 234m² giá 47.5 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Dương Đình Nghệ, Đà Nẵng 234m² giá 47.5 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng!

47.5 tỷ
234 m² - 203 triệu/m²

Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
234 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với cặp đất mặt tiền Dương Đình Nghệ, Đà Nẵng. Đây là vị trí vàng cho các dự án kinh doanh, chỉ cách biển vài bước chân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 234m² (ngang 10m, thế đất vuông vức)
  • Bố trí: Mặt tiền đường Dương Đình Nghệ, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, khu vực sầm uất, phù hợp cho việc xây dựng khách sạn, căn hộ, nhà hàng hoặc tòa thương mại

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ vài phút đi bộ
  • Khu vực xung quanh có nhiều khách sạn cao cấp và nhà hàng nổi tiếng
  • Gần các khu vui chơi giải trí và trung tâm thương mại
  • Đường phố rộng rãi, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 47.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn khai thác tiềm năng của một trong những khu vực hot nhất Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.