Đất mặt tiền đường 11, phường Trường Thọ, 752.5m² giá 50 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền đường 11, phường Trường Thọ, 752.5m² giá 50 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

50 tỷ
752 m² - 66 triệu/m²

Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
752 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với đất mặt tiền đường 11, phường Trường Thọ, thành phố Thủ Đức. Với diện tích rộng rãi 752.5m² (18.3 x 50), đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm mảnh đất vàng để xây dựng hoặc kinh doanh. Đặc biệt, sổ đỏ đang giữ, không vay ngân hàng, tạo điều kiện thuận lợi cho việc giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 752.5m²
  • Bố trí: Chiều rộng 18.3m, chiều sâu 50m
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, giao thông thuận tiện, phù hợp với mọi loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Thủ Đức chỉ 100m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần các trường học, bệnh viện, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Thuận lợi di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố
  • Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 50 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh thương mại tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!