Đất Mặt Tiền Đống Đa Vũng Tàu 300m² giá 17.28 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Mặt Tiền Đống Đa Vũng Tàu 300m² giá 17.28 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

17.28 tỷ
300 m² - 58 triệu/m²

Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
300 m²

Chủ gửi bán đất mặt tiền Đống Đa, Vũng Tàu với diện tích lý tưởng 300m², ngang 10m vuông vức. Đây là cơ hội đầu tư không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm vị trí kinh doanh đắc địa. Sổ đỏ riêng, thổ cư, sang tên nhanh gọn, pháp lý rõ ràng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 300m²
  • Bố trí: Ngang 10m, vuông vức
  • Đặc điểm: Mặt tiền đẹp, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ xung quanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đống Đa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ 5 phút đi xe
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Phù hợp cho kinh doanh mọi ngành nghề với lượng khách hàng đông đảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.28 tỷ

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực trung tâm Vũng Tàu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất!