Đất mặt tiền Đỗ Xuân Hợp 2756m² giá 350 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Đỗ Xuân Hợp 2756m² giá 350 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

350 tỷ
2756 m² - 127 triệu/m²

Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
2756 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư vào quỹ đất hiếm có mặt tiền Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long, TP. Thủ Đức, TP.HCM. Đây là sản phẩm độc nhất vô nhị với diện tích tổng lên đến 2.756m², ngang 39m, hình dáng vuông vức, quy hoạch tiện lợi với 2.140m² đất ở đô thị và 603m² đất giao thông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 2756m²
  • Bố trí: Ngang 39m, đất vuông vức
  • Đặc điểm: Mặt tiền Đỗ Xuân Hợp, trục chính kết nối Thảo Điền và cao tốc LT-Dầu Giây, đối diện The Global City.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện The Global City, khu đô thị mới phát triển hàng đầu tại TP.HCM
  • Liền kề đại lộ ánh sáng, tạo điều kiện thuận lợi cho việc di chuyển
  • Gần trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Thích hợp cho các loại hình đầu tư như building, shophouse, căn hộ dịch vụ, văn phòng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 350 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Quỹ đất rộng rãi, vị trí vàng, rất phù hợp cho nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn phát triển dự án bất động sản, hoặc cá nhân tìm kiếm cơ hội sinh lời lớn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Liên hệ ngay để xem đất và nhận thêm thông tin chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam