Đất mặt tiền Đại lộ Bình Dương - Phú Hòa - 7932m² giá 970 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Đại lộ Bình Dương - Phú Hòa - 7932m² giá 970 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

970 tỷ
7932 m² - 122 triệu/m²

Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
7932 m²

Chính thức mở bán lô đất mặt tiền Đại lộ Bình Dương, tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa với tiềm năng phát triển vượt trội. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những nhà đầu tư thông thái!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 7932m²
  • Bố trí: 71m x 119m, có sẵn 4000m² đất thổ cư
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, thuận lợi xây dựng trung tâm thương mại, chung cư cao tầng, tòa nhà văn phòng...

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Sân Banh Gò Đậu, dễ dàng thu hút khách hàng và nhà đầu tư
  • Gần các tuyến đường giao thông chính, thuận tiện di chuyển tới các khu vực lân cận
  • Phù hợp cho các dự án lớn, tiềm năng sinh lời cao trong tương lai
  • Được bao quanh bởi nhiều tiện ích dịch vụ, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 970 tỷ VND - Khách hàng thiện chí có thể thương lượng trực tiếp với chính chủ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án bất động sản lớn, hoặc các doanh nghiệp tìm kiếm mặt bằng kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem đất và thảo luận trực tiếp với chính chủ, đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này!