Đất mặt tiền Chí Linh, Vũng Tàu 164.7m² giá 12.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Chí Linh, Vũng Tàu 164.7m² giá 12.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

12.5 tỷ
164 m² - 76 triệu/m²

Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
164 m²

Cơ hội đầu tư vàng cho những ai đang tìm kiếm bất động sản tại trung tâm thành phố Vũng Tàu! Đất mặt tiền Khu Đô Thị Chí Linh, phường 10, với diện tích 164.7m², nằm trong khu vực dân cư đồng bộ và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 164.7m²
  • Bố trí: 5.4m x 31m (đất thổ cư)
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường 20m có vỉa hè, hướng Đông Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại và dịch vụ, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày
  • Cách bãi biển Vũng Tàu chỉ 5 phút di chuyển bằng xe máy
  • Gần các trường học, bệnh viện và chợ địa phương, phục vụ nhu cầu cư dân
  • Hệ thống giao thông đồng bộ, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất này rất thích hợp cho các nhà đầu tư, xây dựng nhà ở hoặc cho thuê, mang lại giá trị sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Để không bỏ lỡ cơ hội này, hãy nhanh chóng liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem đất!