Đất mặt tiền Bạch Đằng Nha Trang 200.6m² giá 35 tỷ - Tiềm năng kinh doanh cực lớn!
Phường Tân Tiến, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
Cơ hội đầu tư hiếm có với lô đất mặt tiền tại phố Hàn Bạch Đằng, Nha Trang. Với diện tích 200.6m², mặt tiền 7m, lô đất này thích hợp cho việc xây dựng nhà hàng, căn hộ cho thuê hoặc khách sạn mini. Hãy nhanh tay nắm bắt cơ hội này!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 200,6 m²
- Bố trí: Ngang 7,01 m, mặt tiền rộng hiếm có tại khu bàn cờ Phố Hàn
- Đặc điểm: Hướng Tây Nam thoáng mát, phong thủy tốt, lộ giới 14m
Tiện ích xung quanh:
- Cách biển Trần Phú khoảng 900 m, thuận tiện cho khách du lịch
- Cách Chợ Xóm Mới khoảng 200 m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
- Cách Vincom Trần Phú khoảng 700 m, trung tâm thương mại sầm uất
- Gần khu du lịch, ẩm thực và giải trí nổi tiếng nhất Nha Trang
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 35 tỷ VND
- Đơn giá: ~174,5 triệu/m²
Phù hợp với ai:
Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa tại Nha Trang, đặc biệt là trong lĩnh vực nhà hàng, khách sạn và cho thuê căn hộ.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất.