Đất mặt tiền An Thượng 22, Đà Nẵng 254m² giá 33.02 tỷ - Vị trí đắc địa gần biển Mỹ Khê! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền An Thượng 22, Đà Nẵng 254m² giá 33.02 tỷ - Vị trí đắc địa gần biển Mỹ Khê!

33.02 tỷ
254 m² - 130 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
254 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Nẵng! Lô đất mặt tiền An Thượng 22, chỉ vài bước chân ra bãi biển Mỹ Khê, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn sở hữu một tài sản giá trị trong khu vực du lịch sầm uất nhất thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 254m²
  • Bố trí: Ngang 11m, quỹ đất lớn hiếm có
  • Đặc điểm: Thích hợp xây khách sạn, căn hộ du lịch, villa cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê khoảng 200m, thuận tiện cho du khách
  • Nằm gần nhiều nhà hàng, quán bar và cửa hàng mua sắm
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng
  • Khu vực phát triển sầm uất, thu hút đông đảo khách du lịch hàng năm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33.02 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản, chủ doanh nghiệp khách sạn và những ai muốn phát triển dự án du lịch tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay sở hữu lô đất vàng này để hiện thực hóa dự án kinh doanh của bạn!