Đất mặt tiền An Dương Vương, Quận 6, 1150m² giá 120 tỷ - Tiềm năng khai thác lớn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền An Dương Vương, Quận 6, 1150m² giá 120 tỷ - Tiềm năng khai thác lớn!

120 tỷ
1150 m² - 104 triệu/m²

Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1150 m²

Chào mừng đến với cơ hội đầu tư hiếm có tại mặt tiền An Dương Vương, Quận 6, TP. Hồ Chí Minh! Với diện tích rộng lớn 1150m², đây là một trong những vị trí vàng cho các nhà đầu tư thông minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1150m²
  • Bố trí: Ngang 20m, dài 60m, nở hậu 20.5m
  • Đặc điểm: Đất mặt tiền, hiện trạng có 5 kiot kinh doanh, 32 phòng trọ và 1 căn nhà ở lâu năm, thu nhập hằng tháng lên đến 50 triệu đồng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ An Dương Vương, thuận tiện cho mua sắm hằng ngày
  • Cách bến xe miền Tây chỉ 1km, dễ dàng di chuyển
  • Khu vực sầm uất, gần nhiều văn phòng công ty và trung tâm thương mại
  • Phù hợp cho việc xây dựng căn hộ dịch vụ, văn phòng, hoặc biệt thự cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 120 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nghiệp phát triển dự án, hoặc gia đình muốn sở hữu một ngôi nhà lớn giữa lòng Sài Gòn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu vị trí đắc địa này, hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết!