Đất mặt tiền 56m² tại phường Giang Biên, Long Biên giá 6.449 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền 56m² tại phường Giang Biên, Long Biên giá 6.449 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

6.449 tỷ
56 m² - 115 triệu/m²

Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
56 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại phường Giang Biên, quận Long Biên! Mảnh đất mặt tiền rộng hơn 4m, diện tích 56m², thích hợp cho mọi nhu cầu xây dựng hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: Mặt tiền hơn 4m, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Ngõ ô tô thông thoáng, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học và Trung học cơ sở Giang Biên, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách khu đô thị Việt Hưng chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận các tiện ích đô thị
  • Giao thông thuận lợi với ngõ ô tô thông, dễ dàng di chuyển ra các tuyến đường lớn
  • Phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư cho thuê, mang lại dòng tiền ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.449 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời tại khu vực phát triển mạnh mẽ của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế.