Đất mặt tiền 3 Tháng 2, P11, Quận 10, 286m² giá 55 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền 3 Tháng 2, P11, Quận 10, 286m² giá 55 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

55 tỷ
286 m² - 192 triệu/m²

11, 10, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
286 m²

Cơ hội sở hữu đất mặt tiền 3 Tháng 2, Phường 11, Quận 10 với diện tích lên đến 286m². Đây là một vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc xây dựng và phát triển kinh doanh. Với chỉ tiêu xây dựng 1 hầm và 8 tầng, cùng chiều cao lên đến 25m, bất động sản này hứa hẹn sẽ mang lại lợi ích cao cho chủ nhân sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 286m² (11m x 26m)
  • Công nhận: Đủ
  • Chỉ tiêu xây dựng: 1 hầm 8 tầng
  • Chiều cao: 25m
  • Mật độ: 75%
  • Hệ số: 4.5
  • Hướng: Tây Bắc
  • Sổ hồng: Chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS và THPT nổi tiếng, thuận tiện cho việc học hành của con em
  • Cách chợ và trung tâm thương mại khoảng 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các ngân hàng, dịch vụ tài chính, phục vụ nhu cầu giao dịch nhanh chóng
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến giao thông chính, thuận lợi di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Vị trí đắc địa, phát triển mạnh mẽ, tiềm năng sinh lời cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 55 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời cao, hoặc những ai muốn xây dựng một cơ sở kinh doanh, văn phòng, hoặc căn hộ cho thuê tại khu vực sầm uất của Quận 10.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.