Đất mặt tiền 2/9 quận Hải Châu Đà Nẵng 234m² giá 29 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền 2/9 quận Hải Châu Đà Nẵng 234m² giá 29 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

29 tỷ
234 m² - 124 triệu/m²

Quận Hải Châu, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
234 m²

Chào mừng quý khách đến với một cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại trung tâm quận Hải Châu, Đà Nẵng! Với diện tích lý tưởng 234m², đất mặt tiền đường 2/9 đang chờ đón chủ nhân mới với giá chỉ 29 tỷ VND. Đây là một sản phẩm hiếm có trong khu vực, phù hợp để xây dựng khách sạn, nhà hàng, văn phòng hay căn hộ cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 234m²
  • Bố trí: Đất rộng nở hậu, tặng nhà cấp 4
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Helio, chỉ vài phút đi bộ đến Cầu Rồng
  • Đối diện khu vực phát triển Downtown 80.000 tỷ với tháp 69 tầng của Sungroup
  • Tiện lợi cho việc kinh doanh với mật độ dân cư cao
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Các tiện ích xung quanh phong phú như trường học, chợ, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai đang tìm kiếm một vị trí vàng để phát triển kinh doanh tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi cho chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này!