- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán đất
- Tỉnh Khánh Hòa
- Thành Phố Nha Trang
Đất Mặt Tiền 2/4 Nha Trang 430m² - Kinh Doanh Đắc Lợi, Gần ĐH Nha Trang
Thành Phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Cơ hội đầu tư sinh lời vàng tại mặt tiền đường 2/4, TP Nha Trang! Lô đất 430m² (thực tế) với chiều ngang 4.71m, nở hậu, hướng Đông Nam mát mẻ, sẵn sàng cho chủ nhân mới khai thác tiềm năng kinh doanh vượt trội.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 430m² (thực tế trên sổ đỏ)
- Bố trí: Mặt tiền 4.71m, nở hậu tài lộc
- Đặc điểm: Hướng Đông Nam, đường rộng 32m, trục chính kinh doanh sầm uất.
Tiện ích xung quanh:
- Nằm ngay trên trục đường 2/4 huyết mạch, giao thông thuận tiện.
- Kế cận Đại học Nha Trang, khu vực tập trung sinh viên và cán bộ giảng viên, nhu cầu thuê phòng và dịch vụ luôn cao.
- Gần các trường học các cấp, chợ, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác của thành phố.
- Khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, thuận lợi cho việc kinh doanh đa ngành nghề.
- Dễ dàng kết nối đến các bãi biển đẹp và các điểm du lịch nổi tiếng của Nha Trang.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 34.4 tỷ (tương đương 80 triệu/m²) - Có thương lượng khi làm việc trực tiếp.
Phù hợp với ai:
Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn xây dựng khu căn hộ dịch vụ, khách sạn mini, hoặc kinh doanh các loại hình dịch vụ khác nhờ vị trí đắc địa và nhu cầu thuê cao từ khu vực gần trường đại học. Pháp lý sổ đỏ rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền kinh doanh đắc địa tại Nha Trang! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem vị trí thực tế.