Đất mặt tiền 23/10 Nha Trang 1.286m² giá 128.6 tỷ - Tiềm năng cho thuê ổn định | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền 23/10 Nha Trang 1.286m² giá 128.6 tỷ - Tiềm năng cho thuê ổn định

128.6 tỷ
1286 m² - 100 triệu/m²

Thành Phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1286 m²

Đất mặt tiền đường 23/10, kế bên Lotte Mart Nha Trang, sẵn dòng tiền cho thuê sân pickleball hơn 150 triệu/tháng và dễ triển khai dự án mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:1286m²
  • Bố trí:13m x 98m, vuông vức, sân pickleball hoạt động ổn định hiện hữu
  • Đặc điểm:Hướng Tây Nam, mặt tiền đường 23/10, phù hợp tận dụng dòng khách mua sắm tại khu vực trung tâm đô thị

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Lotte Mart Nha Trang, hút dòng khách mua sắm và giải trí
  • Gần chợ Đầm truyền thống, dễ dàng kết nối buôn bán và cung ứng dịch vụ
  • Cách Bệnh viện Đa khoa Khánh Hòa khoảng 1,5km để chăm sóc y tế cho cư dân và nhân viên
  • Thuận lợi di chuyển tới ga Nha Trang chỉ 2km, tiện giao thương hàng hóa
  • Đóng góp vào tuyến hành lang du lịch với các tuyến Metro và buýt nhanh đang mở rộng dọc các trục chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:128.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư tìm dòng tiền cho thuê dài hạn, chủ đầu tư muốn phát triển tổ hợp thương mại, hoặc thương hiệu thể thao cần mặt bằng mặt tiền lớn ngay trung tâm Khánh Hòa.

Liên hệ:

Liên hệ để được hỗ trợ chi tiết và ưu tiên tham quan sớm nhất trước khi cân nhắc quyết định