Đất Mặt Phố Trần Vỹ Cầu Giấy 175m² giá 85 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Mặt Phố Trần Vỹ Cầu Giấy 175m² giá 85 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô vào tận nơi!

85 tỷ
175 m² - 486 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
175 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt phố Trần Vỹ, Cầu Giấy! Đất có vị trí đắc địa, thích hợp cho kinh doanh với vỉa hè rộng rãi, ô tô vào tận nơi, đảm bảo thuận lợi cho mọi hoạt động thương mại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 175m²
  • Mặt tiền: 8,5m
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, vuông vức A4, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như THCS Trần Hưng Đạo và THPT Cầu Giấy, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Cầu Giấy chỉ 500m, mua sắm dễ dàng
  • Tiếp giáp với nhiều khu văn phòng và doanh nghiệp, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Phạm Văn Đồng và Nguyễn Văn Huyên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 85 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất mặt phố Trần Vỹ rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh hoặc xây dựng văn phòng, cửa hàng. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một vị trí kinh doanh đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!