Đất mặt phố Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng 140m² giá 108 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt phố Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng 140m² giá 108 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

108 tỷ
140 m² - 771 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
140 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư bất động sản đẳng cấp tại mặt phố Trần Đại Nghĩa, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội! Với vị trí vàng và tiềm năng phát triển mạnh mẽ, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm nơi đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tòa nhà đa năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 140m²
  • Bố trí: 4 tầng, thông sàn, 2 mặt tiền rộng 7.5m
  • Đặc điểm: Mặt phố Trần Đại Nghĩa, hiện đang cho thuê, thang máy, không gian thoáng đãng, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh như văn phòng, khách sạn, nhà hàng, trung tâm thương mại.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ và khu mua sắm lớn
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến giao thông chính, thuận tiện di chuyển
  • Vị trí đắc địa, thu hút khách hàng và nhà đầu tư
  • Đường phố nhộn nhịp, tiềm năng phát triển kinh doanh cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 108 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đối tượng khách hàng tìm kiếm một cơ hội đầu tư lâu dài, các nhà đầu tư bất động sản cũng như những ai muốn xây dựng nơi ở kết hợp kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp này. Thông tin & hình ảnh chuẩn, sẵn sàng giao dịch và công chứng ngay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam