Đất mặt phố Thụy Khuê, Tây Hồ 360m² giá 101 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt phố Thụy Khuê, Tây Hồ 360m² giá 101 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, đầu tư sinh lời!

101 tỷ
360 m² - 281 triệu/m²

Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
360 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư vàng tại mặt phố Thụy Khuê, quận Tây Hồ, Hà Nội! Đây là một trong những vị trí đắc địa, tiềm năng phát triển mạnh mẽ trong tương lai gần.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 360m²
  • Bố trí: Đất mặt phố, rất thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, một chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, không khí trong lành, phong cảnh đẹp
  • Thuận tiện giao thông, dễ dàng di chuyển đến các quận nội thành
  • Gần các trường học, bệnh viện, chợ và trung tâm thương mại lớn
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 101 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai muốn sở hữu bất động sản tại vị trí trung tâm, phục vụ cho mục đích kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.