Đất mặt phố Lê Chân 116m² - Vị trí đắc địa kinh doanh đỉnh!
Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
Cơ hội hiếm có sở hữu lô đất mặt tiền cực đẹp tại đường Đoàn Kết, Kênh Dương, Lê Chân - khu vực sầm uất, dân trí cao, xung quanh toàn biệt thự và villa đẳng cấp!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 116m² (Mặt tiền rộng 5.3m lý tưởng)
- Bố trí: Đất trống vuông vắn, vỉa hè rộng 2.5m thông thoáng, thuận tiện đỗ xe và kinh doanh.
- Đặc điểm: Nằm trên mặt đường Đoàn Kết (khu Quán Nam), khu vực quy hoạch đồng bộ, dân trí cao, an ninh cực tốt, thích hợp xây villa, tòa nhà văn phòng hoặc kinh doanh đa ngành nghề. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Tiện ích xung quanh:
- Gần Trường Đại học Hàng hải Việt Nam (khoảng 800m)
- Cách Bệnh viện Quốc tế Vinmec Hải Phòng chỉ 5 phút di chuyển
- Gần Trung tâm thương mại Aeon Mall Lê Chân sầm uất
- Xung quanh đầy đủ trường học các cấp, chợ dân sinh, quán cafe và nhà hàng cao cấp
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 7.308 tỷ (tương đương 63 triệu/m², có thương lượng)
Phù hợp với ai:
Lý tưởng cho khách hàng muốn xây biệt thự, villa nghỉ dưỡng giữa lòng thành phố; nhà đầu tư xây tòa nhà văn phòng, spa, showroom kinh doanh hoặc đầu tư tích sản sinh lời bền vững theo thời gian.
Liên hệ:
Liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin chi tiết và xem đất trực tiếp! Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng có một không hai!