Đất mặt phố Lạc Long Quân, Tây Hồ 166.5m² giá 91 tỷ - Kinh doanh đa ngành lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt phố Lạc Long Quân, Tây Hồ 166.5m² giá 91 tỷ - Kinh doanh đa ngành lý tưởng!

91 tỷ
166.5 m² - 547 triệu/m²

Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
166.5 m²

Chính chủ cần bán gấp đất mặt phố Lạc Long Quân, phường Nhật Tân, quận Tây Hồ với vị trí đẹp nhất gần Lotte và quảng trường 2 thần Rồng Hồ Tây. Đây là cơ hội hiếm có sở hữu khuôn đất vuông vắn với diện tích 166,5m² và mặt tiền rộng 6,2m lý tưởng cho mọi hoạt động kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 166.5m²
  • Bố trí: 1 mặt phố vỉa hè ô tô tránh, 1 mặt ngõ Morning, view Hồ Tây
  • Đặc điểm: Sổ đỏ nở hậu, vỉa hè rộng rãi, đường trước nhà ô tô tránh, thông thương với nhiều tuyến đường huyết mạch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Lotte và quảng trường 2 thần Rồng Hồ Tây, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Cách phố đi bộ Trịnh Công Sơn chỉ 500m, lý tưởng cho khách du lịch
  • Kết nối dễ dàng với các tuyến đường lớn như phố Vệ Hồ, phố Lạc Long Quân và đường Võ Chí Công
  • Chỉ mất 15 phút di chuyển đến sân bay Nội Bài
  • Khu vực có nhiều cửa hàng, dịch vụ và văn phòng cho thuê, thuận lợi cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 91 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất mặt phố Lạc Long Quân là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn đầu tư xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ cho người nước ngoài thuê hoặc làm văn phòng đại diện cho các tổ chức, doanh nghiệp đa ngành nghề.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.