Đất mặt phố Cầu Giấy 175m² - Sổ đỏ chính chủ, giá 80 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt phố Cầu Giấy 175m² - Sổ đỏ chính chủ, giá 80 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

80 tỷ
175 m² - 457 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
175 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu vực trung tâm Cầu Giấy! Với mặt phố sầm uất và tiềm năng phát triển cao, khu đất này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn mang lại giá trị sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:175m²
  • Bố trí:Mặt tiền 8.5m, đất vuông vức
  • Đặc điểm:Đất mặt đường đôi 40m, vỉa hè rộng 9m, ô tô tránh nhau thoải mái, sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học nổi tiếng như Trường THPT Cầu Giấy và Trường Tiểu học Cầu Giấy
  • Cách trung tâm thương mại lớn như Vincom Cầu Giấy chỉ 1km
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận như Đống Đa, Tây Hồ
  • Gần các trục đường chính như đường Xuân Thủy và đường Nguyễn Khánh Toàn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:80 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc những ai muốn xây dựng nhà ở, văn phòng trong khu vực phát triển sôi động của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!