Đất mặt phố Bát Khối Long Biên 548m² giá 43.8 tỷ - View sông Hồng tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt phố Bát Khối Long Biên 548m² giá 43.8 tỷ - View sông Hồng tuyệt đẹp!

43.8 tỷ
548 m² - 80 triệu/m²

Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
548 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với lô đất mặt phố Bát Khối, Long Biên! Với diện tích lớn lên đến 548m² và mặt tiền rộng 13.8m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa hoặc xây dựng nhà ở với view sông Hồng tuyệt đẹp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 548m²
  • Bố trí: 172m² đất ở, 136m² đất trồng cây lâu năm, 240m² đất ao, và 20m² lưu không
  • Đặc điểm: Mặt phố kinh doanh sầm uất, hiện đang cho thuê kho xưởng với giá 360 triệu/năm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Vĩnh Tuy và Trần Hưng Đạo, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách khu hành chính mới Long Biên chỉ vài phút đi xe
  • Gần trường học và các dịch vụ tiện ích khác
  • View sông Hồng, không gian thoáng mát và dễ chịu

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 43.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, cá nhân muốn xây dựng nhà ở hoặc mở rộng kinh doanh tại khu vực phát triển của Long Biên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất siêu đẹp này!