Đất Mặt Phố 31ha Trâu Quỳ Gia Lâm 135.5m² giá 16.265 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Mặt Phố 31ha Trâu Quỳ Gia Lâm 135.5m² giá 16.265 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

16.265 tỷ
135 m² - 120 triệu/m²

Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
135 m²

Đầu tư thông minh với đất mặt phố 31ha, vị trí đắc địa cho cả ở và kinh doanh, dòng tiền sinh lời cực mạnh. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu tài sản tại khu vực phát triển năng động!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 135.5m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, thích hợp xây dựng nhà thang máy, văn phòng hoặc phòng khám
  • Đặc điểm: Đường lớn, vỉa hè ô tô tránh nhau, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Nông Nghiệp, thuận tiện cho sinh viên và nhân viên văn phòng
  • Cách Hồ Điều Hòa chỉ 500m, không khí trong lành và thoáng mát
  • Khu vực có nhiều cơ quan hành chính của xã Gia Lâm, dễ dàng cho việc giao dịch
  • Đầy đủ các tiện ích như chợ, siêu thị, bệnh viện và trường học các cấp
  • An ninh tốt, dân trí cao, thích hợp cho an cư lạc nghiệp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.265 tỷ

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư bất động sản, doanh nhân muốn mở văn phòng, phòng khám hoặc đơn giản là gia đình tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với môi trường sống tốt.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được xem đất miễn phí và nhận tư vấn chi tiết về bất động sản này!