Đất mặt đường Tôn Đức Thắng, An Hải 117m² giá 14.274 tỷ - Phù hợp kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt đường Tôn Đức Thắng, An Hải 117m² giá 14.274 tỷ - Phù hợp kinh doanh!

14.274 tỷ
117 m² - 122 triệu/m²

Phường An Hải, Quận An Dương, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
117 m²

Cơ hội sở hữu lô đất mặt đường Tôn Đức Thắng, phường An Hải, quận An Dương, thành phố Hải Phòng, với vị trí đắc địa, thích hợp cho các hoạt động kinh doanh, buôn bán. Đây là một trong những khu vực phát triển sôi động, hứa hẹn mang lại lợi nhuận cao cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 117m² (rộng 5m - dài 23m)
  • Bố trí: Đất 2 mặt tiền, 1 mặt đường chính và 1 mặt ngõ 3m ô tô vào tận cửa
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc - Tây Nam, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chân cầu An Dương, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Chỉ cách trung tâm thành phố Hải Phòng khoảng 15 phút lái xe
  • Gần các khu vực chợ, siêu thị, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Trong khu vực có nhiều trường học, bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.274 tỷ VND, có thương lượng cho khách hàng thiện chí

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư kinh doanh, buôn bán, hoặc xây dựng nhà ở với vị trí thuận lợi và tiềm năng phát triển cao.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi cam kết hỗ trợ kết nối với mức hoa hồng 1,5% cho anh chị em môi giới.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội