Đất mặt đường Thọ Xuân, xã Liên Minh 66.1m² giá 4 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt đường Thọ Xuân, xã Liên Minh 66.1m² giá 4 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

4 tỷ
66.1 m² - 61 triệu/m²

Liên Minh, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
66.1 m²

Cơ hội sở hữu lô đất mặt đường Thọ Xuân, xã Liên Minh, huyện Đan Phượng với diện tích 66.1m², thích hợp cho việc đầu tư và xây dựng. Đường rộng ô tô tải tránh nhau, gần sân bóng và trường cấp 3 Thọ Xuân, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66.1m²
  • Bố trí: Đất mặt đường, thuận tiện kinh doanh và xây dựng nhà ở
  • Đặc điểm: Đường rộng rãi, gần trục đường 25m liên xã Thọ Xuân - Trung Châu, sát tỉnh lộ 417

Tiện ích xung quanh:

  • Cách sân bóng Thọ Xuân chỉ 200m, thuận tiện cho việc thể thao, giải trí
  • Trường cấp 3 Thọ Xuân cách 300m, thuận lợi cho việc đưa đón con em đi học
  • Gần trục đường chính 25m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Sát tỉnh lộ 417, kết nối nhanh tới trung tâm thành phố Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư kinh doanh, xây dựng nhà ở hoặc cần mặt bằng cho các hoạt động thương mại.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!