Đất mặt đường Thành Thái, phường Trường Vinh 97.5m² giá 8 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt đường Thành Thái, phường Trường Vinh 97.5m² giá 8 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

8 tỷ
97 m² - 82 triệu/m²

Trường Vinh, Thành phố Vinh, Nghệ An

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
97 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội hiếm có sở hữu lô đất mặt đường Thành Thái, phường Trường Vinh, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An. Đây chính là vị trí vàng cho các hoạt động kinh doanh và đầu tư bất động sản!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97.5m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, mặt tiền 4.5m, dễ dàng xây dựng
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, lý tưởng cho kinh doanh, mở văn phòng hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường Thành Thái, trục kinh doanh sầm uất
  • Cách trục đường Héc Man chỉ 100m, dễ dàng di chuyển
  • Gần các trục lớn như V.Lênin, Nguyễn Văn Cừ, Nguyễn Sỹ Sách, khoảng 500m
  • Tiện ích xung quanh phong phú: chợ, trường học và khu dân cư đông đúc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng với lưu lượng khách hàng cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay để xem đất thực tế và làm việc với chính chủ!